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(CIRCULAR RESOLUTION)
KWENDA : WAJUMBE WA BODI

KUTOKA : PMU,

YAH: MAOMBI YA KURIDHIA KUTUMIA NJIA YA FORCE ACCOUNT KATIKA UJENZI
WA MADARASA YA UVIKO SHULE ZA SEKONDARI NA SHULE SHIKIZI MANISPAA
YA SHINYANGA.

Kwa kuzingatia Sheria ya Manunuzi No. 7 ya Mwaka 2011, na Kanuni za
446. Kanuni ya 58 (1) inaruhusu kufanyika kwa maamuzi bila kikao cha Bodi y

" means issuance of the tender board's decision without a meeting by
mbers of the tender board for approval, and the expression of the

ke za Mwaka 2013 GN toleo No.
a Zabuni.

Kanuni Na. 58 (2) “a circular resolution
circulation of the relevant papers among me
views of the majority in writing.

a usimamizi wa manunuzi kinaleta kwenu wajumbe wa bodi ya zabuni kuridhia kutumia njia ya

Kitengo ch
madarasa 35 vya Uviko kwa shule za sekondari na 9 vya shule

Force account katika ujenzi wa vyumba vya
shikizi kwa gharama ya 880,000,000/=

Naleta kwenu kwa hatua zaidi.
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KATIBU WA BODI YA ZABUNI
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